shafi_banner

ro water bakararre shuka tare da ruwa hita tank

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

A'A. Bayani Bayanai
1 Yawan kin gishiri 98.5%
2 Matsin aiki 0.6-2.0Mpa
3 Wutar lantarki 200V/50Hz,380V/50Hz da dai sauransu musamman
4 Kayan abu Ss, CPVC, FRP, PVC
5 Ruwan ruwa (ruwa na teku) TDS <35000PPM
Zazzabi 15 ℃-45 ℃
Yawan farfadowa 55 ℃
6 Ƙarfafawar ruwa (us/cm) 3-8
7 Reverse Osmosis (RO) membrane 8040/4040
8 Inlet Water SDI 5
9 Ruwan Shigar PH 3-10

Halayen samfur

Abu Iyawa (T/H) Wuta (KW) Farfadowa(%) Ƙarƙashin ruwa na mataki ɗaya (μs/cm) Gudun ruwa na mataki biyu (μs/cm) Ƙarƙashin ruwa na EDI (μs/cm) Raw ruwa conductivity (μs/cm)
HDN-500 0.5 0.85 55-75 10 5 0.5 300
HDN-1000 1.0 2.0 55-75 10 5 0.5 300
HDN-2000 2.0 2.2 55-75 10 5 0.5 300
HDN-3000 3.0 3.0 55-75 10 5 0.5 300
HDN-5000 5.0 5.0 55-75 10 5 0.5 300
HDN-6000 6.0 6.0 55-75 10 5 0.5 300
HDN-10000 10.0 10.0 55-75 10 5 0.5 300
HDN-20000 20.0 20.0 55-75 10 5 0.5 300
Kayan aiki da ayyuka
A'A. Suna Aikace-aikace
1 Tankin Danyen Ruwa Store ruwa, buffering matsa lamba, shawo kan rashin zaman lafiya na samar da ruwa da bututu, Tabbatar da samar da ruwa barga da kuma ci gaba da dukan tsarin, kullum abokin ciniki bayar
2 Danyen Ruwa Pump Samar da matsi da ake buƙata don kowane tacewa kafin magani
3 Inji tace Muna amfani da gilashin fiber ko jirgin ruwan bakin karfe azaman gidaje, cika yashi ma'adini, yana iya tace manyan ƙazantattun abubuwa, abubuwan da aka dakatar, colloid da sauransu.
4

Tace carbon da aka kunna

Muna amfani da gilashin fiber ko jirgin ruwan bakin karfe azaman Gidaje, cika carbon da aka kunna, cire launi, wari, ragowar chlorine da abubuwan halitta.
5 Ruwa mai laushi Ɗauki guduro cation don tausasa ruwa, resin cation zai sha Ca2 +, Mg2 + (Main abubuwa don haɗa sikelin)
6 Tsaro tace ko pp tace Hana manyan barbashi, ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta zuwa cikin RO membrane, Daidaitawa shine 5 μs
7 Babban Matsi Pump riƙi biyu mataki high matsa lamba famfo.Samar da da ake bukata matsa lamba ga RO tsarin, High matsa lamba famfo tabbatar da samar da iya aiki na ruwa mai tsabta.(CNP famfo ko al'ada sauran iri)
8 Reverse osmosis System Adopt biyu mataki reverse osmosis tsarin.Can cire particlescolloids, organicRO (reverse osmosis) tsarin impurities, nauyi karfe ions, kwayoyin cuta, cutar, zafi tushen da dai sauransu. cutarwa abubuwa da 99% narkar da salts.(RO membranes USA Film tec);Fitar da ruwa ≤2us/cm.

samfurin-bayanin1

Domin tabbatar da aminci da tsabtar ruwa don yin allura, ruwan da ake amfani da shi don allura yana buƙatar haifuwa sosai.Wadannan hanyoyin haifuwa na gama gari don ruwa don tsarin allura:

Haifuwar Ultraviolet: Yi amfani da sterilizer na musamman na ultraviolet don ba da ruwa tare da hasken ultraviolet don kashe ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta da sauran ƙwayoyin cuta a cikin ruwa cikin ɗan lokaci kaɗan.Wannan hanyar haifuwa ce da aka saba amfani da ita ba tare da ragowar sinadarai ba.

Bakararre tacewa: Yi amfani da madaidaicin tace sama da micron 0.2 a cikin ruwa don tsarin allura don tacewa.Wannan tacewa yana taimakawa wajen cire ƙwayoyin cuta da ɓarna kuma yana hana su shiga cikin ruwa don yin allura.

Maganin Kemikal: Yi amfani da magungunan kashe kwayoyin cuta masu dacewa don bakar ruwan don tsarin allura.Magungunan da aka saba amfani da su sun haɗa da chloride, hydrogen peroxide da ozone.Lokacin amfani da magungunan kashe kwayoyin cuta, kuna buƙatar tabbatar da daidaitaccen taro da lokacin hulɗa don tabbatar da ingantaccen kashe ƙwayoyin cuta a cikin ruwa.

Maganin zafin jiki: Ta hanyar amfani da ruwan magani mai zafi don tsarin allura, ana iya kashe ƙwayoyin cuta da sauran ƙwayoyin cuta yadda ya kamata.Hanyoyin magance zafin jiki na gama gari sun haɗa da haifuwar zafi da zafin zafi mai zafi.

samfurin-bayanin2

Haifuwar thermal hanya ce ta haifuwa da aka saba amfani da ita don ruwa don tsarin allura, wanda ke amfani da maganin zafin jiki don kashe ƙwayoyin cuta a cikin ruwa.Hanyoyin hana zafi na gama gari sun haɗa da waɗannan guda biyu:

① Haifuwar ruwan zafi: ruwan zafi zuwa wani zafin jiki, yawanci sama da 80 ° C, na wani ɗan lokaci don kashe ƙwayoyin cuta a cikin ruwa yadda ya kamata.Wannan hanya ta dace da ƙaramin ruwa don tsarin allura.

② Haifuwar yanayin zafi mai zafi: Yi amfani da tururi don haifuwa, zafi da tururin ruwa zuwa wani zafin jiki, da kashe ƙwayoyin cuta a cikin yanayi mai zafi da matsananciyar yanayi.Wannan hanya ta dace da ruwa mai girma don tsarin allura.

Amfanin haifuwa na thermal shine cewa baya buƙatar amfani da magungunan kashe kwayoyin cuta yayin aikin haifuwa kuma yana guje wa matsalar ragowar sinadarai.Koyaya, haifuwar thermal yana buƙatar kayan aiki masu dacewa, kuma tsarin aiki yana da ɗan rikitarwa.Wajibi ne a kula da kula da yanayin zafi da lokaci don kauce wa mummunan tasirin zafi akan kayan aiki da ingancin ruwa.

Ko da wane irin hanyar haifuwa aka yi amfani da shi, ya zama dole a bi ƙa'idodin tsabta da ƙa'idodi masu dacewa, tabbatar da cewa ruwan don tsarin allura yana cikin tsaftataccen yanayi, kuma a kai a kai a gwada ingancin ruwan don tabbatar da tasirin haifuwa da tsaftar ruwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana